Punjabi Khabarsaar
ਸਾਡੀ ਸਿਹਤ

ਮਹਰੂਮ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਯਾਦ ਨੂੰ ਸਮਰਿਪਤ ਲਗਾਇਆ ਖੂਨਦਾਨ ਕੈਂਪ

whtesting
0Shares

ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਮਾਨ
ਬਠਿੰਡਾ, 26 ਮਈ : ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹ ਕਿ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਗੁਰਦਾਸ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋਂ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਹਰੂਮ ਨੌਜਵਾਨ ਪੁੱਤਰ ਇਕਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸਾਹੂ ਦੀ ਯਾਦ ਵਿਚ ਉਸਦੇ ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੌਕੇ ਬਠਿੰਡਾ ਦੇ ਬੀਬੀ ਵਾਲਾ ਗੁਰਦਵਾਰਾ ਸਾਹਿਬ ਵਿਖ਼ੇ ਖ਼ੂਨ ਦਾਨ ਕੈੰਪ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ।i ਜਿਸ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਉਘੇ ਈ. ਐਨ. ਟੀ ਸਰਜਨ ਦਲਜੀਤ ਢਿਲੋਂ ਨੇ ਕੀਤਾ । ਇਸ ਮੌਕੇ 200 ਤੋਂ ਵੱਧ ਖ਼ੂਨ ਦਾਨੀਆਂ ਨੇ ਖ਼ੂਨ ਦਾਨ ਵਜੋਂ ਦਿੱਤਾ। ਇੱਕਰੀਤ ਦੇ ਪਿਤਾ ਗੁਰਦਾਸ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੁੱਖੀ ਮਨ ਨਾਲ ਦੱਸਿਆ ਅੱਜ ਉਸ ਦਾ ਜਨਮ ਦਿਨ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕਿ ਲੋੜਵੰਦ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਕੀਮਤੀ ਜਾਨਾਂ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਖ਼ੂਨ ਦਾਨ ਕਰਦਾ ਸੀ । ਗੌਰਤਲਬ ਹੈ ਗੁਰਦਾਸ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਭਰ ਜੋਬਨ ਰੁੱਤੇ ਲੰਘੀ 7 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।

0Shares

Related posts

ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਵਲੋਂ 20 ਮਾਰਚ ਤੋਂ 25 ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਮਨਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਕਾਕਰਨ ਹਫਤਾ: ਡਾ ਗੁਰਮੇਲ ਸਿੰਘ

punjabusernewssite

ਸੋਨੀ ਨੇ 70 ਹੈਲਥ ਵਰਕਰ (ਮੇਲ) ਅਤੇ 28 ਫਾਰਮੇਸੀ ਅਫ਼ਸਰਾਂ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤੀ ਪੱਤਰ ਸੌਂਪੇ

punjabusernewssite

ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਜੀ ਐਨ ਐਮ ਸਕੂਲ ਚ ਲੈਪਰੋਸੀ ਦਿਵਸ ਦਾ ਆਯੌਜਨ 

punjabusernewssite

Leave a Comment