Punjabi Khabarsaar
ਖੇਡ ਜਗਤ

ਪੰਜਾਬੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਕਾਲਜ ਘੁੱਦਾ ਨੇ ਸਲਾਨਾ ਖੇਡ ਸਮਾਗਮ ਕਰਵਾਇਆ

whtesting
0Shares

ਪੰਜਾਬੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਵਾਈਸ-ਚਾਂਸਲਰ ਪ੍ਰੋ.ਅਰਵਿੰਦ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਕੀਤੀ ਸ਼ਿਰਕਤ
ਅੰਗਰੇਜ਼ ਸਿੰਘ ਵਿੱਕੀ
ਬਠਿੰਡਾ, 3 ਮਾਰਚ: ਪੰਜਾਬੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਕਾਲਜ ਘੁੱਦਾ ਵਿਖੇ ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ਕਰਵਾਈ ਗਈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਪੰਜਾਬੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ, ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਵਾਈਸ-ਚਾਂਸਲਰ ਪ੍ਰੋ.ਅਰਵਿੰਦ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਕਾਂਸਟੀਚੂਐਂਟ ਕਾਲਜਾਂ ਡਾ.ਮੁਕੇਸ਼ ਠੱਕਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਏ। ਕਾਲਜ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ.ਕਿਰਨਦੀਪ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਤੇ ਹੋਰਨਾਂ ਦਾ ਰਸਮੀ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕੋਰਸਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਰਪੂਰਵਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਾਲਜ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਬਾਰੇ ਵੀ ਦੱਸਿਆ। ਰਸਮੀ ਸਵਾਗਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਨ.ਸੀ.ਸੀ ਕੈਡਿਟ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਫਲੈਗ ਮਾਰਚ, ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਫਲੈਗ, ਐਨ.ਸੀ.ਸੀ ਫਲੈਗ ਅਤੇ ਸਟੈਂਡਿੰਗ ਸੈਲਿਊਟ ਦੀ ਰਸਮ ਨਿਭਾਈ ਗਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ ਵਾਈਸ-ਚਾਂਸਲਰ ਪ੍ਰੋ. ਅਰਵਿੰਦ, ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਮਾਨ ਡਾ. ਮੁਕੇਸ਼ ਠੱਕਰ, ਕਾਲਜ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ.ਕਿਰਨਦੀਪ ਕੌਰ, ਡਾ. ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਡਾ.ਸੁਮਿਤ ਗਰਗ ਆਦਿ ਕਾਲਜ ਫੈਕਲਟੀ ਨੇ ‘ਝੰਡਾ ਲਹਿਰਾਉਣ’ ਦੀ ਰਸਮ ਨਿਭਾਈ। ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਡਾ.ਸੁਮਿਤ ਗਰਗ ਨੇ ‘ਸਾਲਾਨਾ ਰਿਪੋਰਟ’ ਪੜ੍ਹੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਕਾਲਜ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ। ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ਦਾ ਆਰੰਭ ਕਰਦਿਆਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਐਨ.ਸੀ.ਸੀ.ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਈਵੈਂਟ ਕੀਤੇ ਗਏ। ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਾਈਸ-ਚਾਂਸਲਰ ਪ੍ਰੋ.ਅਰਵਿੰਦ ਨੇ ਸੰਬੋਧਨੀ ਸ਼ਬਦ ਕਹਿੰਦਿਆਂ ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ਲਈ ਸਮੂਹ ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੱਛੜੇ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇਣ ਦੇ ਮਸਲੇ ਵਿਚ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਆਂ ਦੀ ਰੈਂਕਿੰਗ ਕਰਨੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਪਟਿਆਲਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਮੋਹਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ਵਿਚ ਖੇਡਾਂ ਦੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕੈਟੇਗਰੀਆਂ ਕਰਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ। ਇਸ ਵਿਚ 100 ਮੀਟਰ ਰੇਸ, 200 ਮੀਟਰ ਰੇਸ, 400 ਮੀਟਰ ਰੇਸ, 1500 ਮੀਟਰ ਰੇਸ, ਰਿਲੇ ਰੇਸ, ਲੰਬੀ ਛਾਲ, ਗੋਲਾ ਸੁੱਟਣਾ, ਰੱਸਾਕੱਸੀ ਈਵੈਂਟ ਕਰਵਾਏ ਗਏ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਈਵੈਂਟ ਵਿਚ ਕਾਲਜ ਦੇ ਆਰਟਸ, ਕਾਮਰਸ ਅਤੇ ਸਾਇੰਸ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਭਾਗ ਲਿਆ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਈਵੈਂਟ ਵਿਚੋਂ 100 ਮੀਟਰ ਰੇਸ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਗੁਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਅਕਾਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 100 ਮੀਟਰ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਰਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਮਾਨਵ ਬਾਵਾ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਪਿੰਟੂ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 100 ਮੀਟਰ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 100 ਮੀਟਰ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਅੰਤਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਯਸ਼ਿਕਾ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ 200 ਮੀਟਰ ਰੇਸ (ਆਰਟਸ ਮੁੰਡੇ) ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਗੁਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 200 ਮੀਟਰ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਪਿੰਟੂ ਕੁਮਾਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਮਾਨਵ ਬਾਵਾ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਰਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 200 ਮੀਟਰ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਗਗਨਦੀਪ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 200 ਮੀਟਰ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਰੇਸ਼ਮਾ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਗੁਰਿੰਦਰਜੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 400 ਮੀਟਰ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਗੁਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਗਗਨਜੋਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 400 ਮੀਟਰ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਰਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਮਾਨਵ ਬਾਵਾ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਪਿੰਟੂ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 400 ਮੀਟਰ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਕਮਲਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 400 ਮੀਟਰ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਰੇਸ਼ਮਾ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਯਸ਼ਿਕਾ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਵੀਰਪਾਲ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 1500 ਮੀਟਰ (ਆਰਟਸ ਅਤੇ ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਸਥਾਨ ਕਰਨ ਕੁਮਾਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਤੇ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਗਗਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। 1500 ਮੀਟਰ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਸੁਖਪਿੰਦਰ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਵੀਰਪਾਲ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਜਸ਼ਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਰਿਲੇ ਰੇਸ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਟੀਮ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਗਗਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਟੀਮ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਰੋਹਿਤ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਰਿਲੇ ਰੇਸ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਮਾਨਵ ਬਾਵਾ ਟੀਮ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਰਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਟੀਮ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਬੋਹੜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਰਿਲੇ ਰੇਸ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਗੁਰਵੀਰ ਕੌਰ ਟੀਮ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਸੋਮਾ ਕੌਰ ਟੀਮ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਸੁਮਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਰਿਲੇ ਰੇਸ (ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਨਵਜੋਤ ਕੌਰ ਟੀਮ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਸੁਖਪਿੰਦਰ ਕੌਰ ਟੀਮ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਗੋਲਾ ਸੁੱਟਣ ਵਿਚ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ)ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਵਿਸ਼ਵਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਹਰਸ਼ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਅਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਥਾਨ ਤਨਿਸ਼ਕ ਧੀਮਾਨ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਮਾਨਵ ਬਾਵਾ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਡਿੰਪਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਕਿਰਨਦੀਪ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਚੰਦਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਜਸ਼ਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਤਿਮਾ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਅੰਤਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਉੱਚੀ ਛਾਲ ਮੁਕਾਬਲੇ (ਆਰਟਸ ਲੜਕੇ) ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਬੋਹੜ ਸਿੰਘ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਪੁਸ਼ਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਨਵੀਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਗਗਨਦੀਪ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਰਜਨੀ ਦੇਵੀ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਲੜਕੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਅੰਤਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਵੀਰਪਾਲ ਕੌਰ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਰੇਸ਼ਮਾ ਕੌਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਰੱਸਾਕੱਸੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਲੜਕਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਬੀ.ਏ ਭਾਗ ਦੂਜਾ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਬੀ.ਕਾਮ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੜਕੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਬੀ.ਏ ਭਾਗ ਤੀਜਾ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਸਥਾਨ ਬੀ.ਏ ਭਾਗ ਦੂਜਾ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ਵਿਚੋਂ ਬੈਸਟ ਐਥਲੀਟ ਆਰਟਸ ਮੁੰਡਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਗੁਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਆਰਟਸ ਕੁੜੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਮੁੰਡਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਬੈਸਟ ਐਥਲੀਟ ਰਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਰੇਸ਼ਮਾ ਕੌਰ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਖੇਡਾਂ ਵਿਚੋਂ ਆਰਟਸ ਵਿਚੋਂ ਓਵਰ ਆਲ ਟਰਾਫੀ ਬੀ.ਏ ਭਾਗ ਦੂਜਾ ਨੇ ਜਿੱਤੀ ਅਤੇ ਨਾਨ-ਆਰਟਸ ਵਿਚੋਂ ਬੀ.ਸੀ.ਏ ਅਤੇ ਪੀਜੀਡੀਸੀਏ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ। ਬਾਅਦ ਦੁਪਹਿਰ ਇਨਾਮ ਵੰਡ ਸਮਾਰੋਹ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿਚ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਜਿਲਾ ਸਿੱਖਿਆ ਅਫ਼ਸਰ ਬਠਿੰਡਾ ਅਤੇ ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਮੀਨਾ ਭਾਰਤੀ ਨੇ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਵੰਡੇ ਗਏ। ਸਮਾਗਮ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿਚ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਡਾ. ਕਿਰਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਐਥਲੈਟਿਕ ਮੀਟ ਦੇ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਤੇ ਸਰੀਰਕ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਮੁਖੀ ਡਾ. ਜਸਵੀਰ ਕੌਰ, ਪ੍ਰੋ. ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋ. ਸਰਮੁਖ ਸਿੰਘ, ਪ੍ਰੋ. ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਤੇ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਾਲਜ ਦੇ ਸਮੂਹ ਸਟਾਫ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦਿਆਂ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਨੇਪਰੇ ਚਾੜਨ ਲਈ ਸਭ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।

0Shares

Related posts

ਡੀਏਵੀ ਕਾਲਜ਼ ਦੀ ਹਾਕੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕੌਮੀ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ’ਚ ਤੀਜ਼ਾ ਸਥਾਨ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ

punjabusernewssite

ਸਰਦ ਰੁੱਤ ਜਿਲ੍ਹਾ ਖੇਡਾਂ ਬਠਿੰਡਾ ਐਥਲੈਟਿਕਸ ਦੂਜੇ ਦਿਨ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਜੋਸ

punjabusernewssite

ਬਠਿੰਡਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਖੇਡਾਂ ਦੇ ਦੂਜੇ ਦਿਨ ਨੰਨ੍ਹੇ ਉਸਤਾਦਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਕਮਾਲਾਂ

punjabusernewssite

Leave a Comment