Punjabi Khabarsaar
ਖੇਡ ਜਗਤ

ਹਰਰੰਗਪੁਰਾ ਦੇ ਕਬੱਡੀ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਕਲਿਆਣ ਸੁੱਖਾ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ  ਬੱਲੇ – ਬੱਲੇ

whtesting
0Shares

ਆਉਣ ਜਾਣ ਅਤੇ ਖੁਰਾਕ ਦੇ ਖਰਚੇ ਲਈ ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ। 
ਰਾਮ ਸਿੰਘ ਕਲਿਆਣ
ਨਥਾਣਾ, 12 ਮਈ: ਬਲਾਕ ਨਥਾਣਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਹਰਰੰਗਪੁਰਾ ਵਿਖੇ ਸਹੀਦ ਬੂਟਾ ਸਿੰਘ ਫੌਜੀ ਕਬੱਡੀ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਪਿੰਡ ਕਲਿਆਣ ਸੁੱਖਾ ਦੀਆ ਕੁੜੀਆ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਖੇਡ ਨਾਲ ਬੱਲੇ ਬੱਲੇ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤੀ। ਪਿੰਡ ਕਲਿਆਣ ਸੁੱਖਾ ਦੀਆਂ ਕਬੱਡੀ ਖਿਡਾਰਨਾ ਨੇ ਸਕੂਲੀ ਖੇਡਾ ਵਿੱਚ ਸਟੇਟ ਲੈਵਲ ਤੱਕ ਮੱਲਾਂ ਮਾਰੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਮਾਂ ਖੇਡ ਕਬੱਡੀ ਦੇ ਗਰਾਊਂਡਾ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਹੀਆ ਹਨ।ਇਸ ਟੀਮ ਦੀ ਕਪਤਾਨ ਬਾਰਵੀ ਕਲਾਸ ਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਸੁਖਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਉਰਫ਼ ਨਿੱਕੀ ਕਲਿਆਣ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਵੱਲੋਂ ਪਿੰਡ ਹਰਰਾਏਪੁਰਾ (ਗੋਬਿੰਦਪੁਰਾ) ਵਿਖੇ ਸ਼ਹੀਦ ਬੂਟਾ ਸਿੰਘ ਫੌਜੀ ਕਬੱਡੀ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਇਲਾਕੇ ਦਾ ਨਾਮ ਚਮਕਾਇਆ। ਪਿੰਡ ਕਲਿਆਣ ਸੁੱਖਾ ਦੀਆ ਕੁੜੀਆ ਦੀ ਕਬੱਡੀ ਦੀ ਇਸ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਨਿੱਕੀ ਕਲਿਆਣ , ਸੁਖਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਪ੍ਰੀਤ ਸਤਵੀਰ ਕੌਰ,ਰਮਨ ਕਲਿਆਣ, ਮੁਸਕਾਨ,ਹਰਮਨ, ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਨਵਜੋਤ ਕੌਰ , ਪਰਮ ਕੌਰ, ਹੁਸ਼ਨ ਅਤੇ ਅਨੀਤਾ ਆਦਿ ਖਿਡਾਰਨਾਂ ਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਗੋਬਿੰਦਪੁਰਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਕਬੱਡੀ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਖੇਡ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੀਆ ਹਨ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਖਿਡਾਰਨਾਂ ਸਧਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੇਡਣ ਜਾਣ ਲਈ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਖੁਰਾਕ  ਲੈਣ ਲਈ ਆਰਥਿਕ ਮਦਦ ਦੀ ਜਰੂਰਤ ਹੈ।

0Shares

Related posts

ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਬਠਿੰਡਾ ਦੇ ਭਲਵਾਨ ਨੂੰ 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਨਕਦ ਰਾਸ਼ੀ ਤੇ ਸਨਮਾਨ ਪੱਤਰ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਸਨਮਾਨਿਤ

punjabusernewssite

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਬਠਿੰਡਾ ਦਿਹਾਤੀ ਓਲੰਪਿਕ ਖੇਡਾਂ ਦੀ 29 ਸਤੰਬਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਰਨਗੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ

punjabusernewssite

ਪੁਲਿਸ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ ਦੇ ਕੁਵਰਿੰਦਰ ਨੇ ਸੋਨ, ਚਾਂਦੀ ਤੇ ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਤਮਗਿਆਂ ਨੂੰ ਟੁੰਭਿਆ

punjabusernewssite

Leave a Comment