Punjabi Khabarsaar
ਵਪਾਰ

ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਖੇ ਯੂਪੀਵੀਸੀ ਅਤੇ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਅਤੇ ਖਿੜਕੀ ਪ੍ਰਣਾਲੀਆਂ ਲਈ ਸੀਐਨਸੀ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਨਾਲ ਉੱਨਤ ਸੈੱਟਅੱਪ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ

whtesting
0Shares

ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਮਾਨ
ਬਠਿੰਡਾ, 21 ਮਈ :ਫੋਰਟ ਵਿੰਡੋ ਸਿਸਟਮਜ਼ ਨੇ ਅੱਜ ਦੇ ਆਧੁਨਿਕ ਆਰਕੀਟੈਕਚਰ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੇ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਾਲੀਆਂ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਤੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਉਦਯੋਗਿਕ ਵਿਕਾਸ ਕੇਂਦਰ ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਖੇ ਆਪਣੇ ਯੂਪੀਵੀਸੀ ਅਤੇ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਨਿਰਮਾਣ ਯੂਨਿਟ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕੀਤਾ। ਯੂਨਿਟ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਉੱਘੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਰਜਿੰਦਰ ਮਿੱਤਲ, ਸੀ.ਐਮ.ਡੀ., ਬੀ.ਸੀ.ਐਲ. ਇੰਡਸਟਰੀਜ਼ ਅਤੇ ਆਰ. ਸਪਨਾ – ਚੀਫ ਆਰਕੀਟੈਕਟ ਪੰਜਾਬ ਨੇ ਕੀਤਾ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸਮਾਗਮ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਫੋਰਟ ਫਾਊਂਡਰ ਅਵਨੀਸ਼ ਖੋਸਲਾ, ਰਜਨੀਸ਼ ਨਾਰੰਗ, ਆਯੂਸ਼ ਖੋਸਲਾ ਅਤੇ ਅੰਕਿਤ ਖੰਨਾ ਨੇ ਕੀਤੀ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਰਾਜਿੰਦਰ ਮਿੱਤਲ ਨੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਅਜਿਹੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਬਠਿੰਡਾ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲੋੜ ਹੈ। ਸ਼੍ਰੀ ਅਵਨੀਸ਼ ਖੋਸਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਕ ਦਹਾਕੇ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਗਲਾਸ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਖੇਤਰ ਦੇ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ਲਈ ਸੰਪੂਰਨ ਫੈਨਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਹੱਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਮੇਰਾ ਸੁਪਨਾ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਸੀ।

0Shares

Related posts

ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੇ ਈਟ ਰਾਈਟ ਇਨੀਸੇਟਿਵ ਮੁਹਿੰਮ ਤਹਿਤ ਕੀਤੀ ਸਰਟੀਫ਼ਿਕੇਟਾਂ ਦੀ ਵੰਡ

punjabusernewssite

ਸ਼ੁਸਾਂਤ ਸਿਟੀ ਵੰਨ ਵਿਖੇ ਨਵੇਂ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਦੀ ਕੀਤੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ

punjabusernewssite

ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੱਧਰੀ ਐਕਸਪੋਰਟ ਪਰੋਮੋਸ਼ਨ ਕਮੇਟੀ ਦੀ ਹੋਈ ਮੀਟਿੰਗ

punjabusernewssite

Leave a Comment