Punjabi Khabarsaar
ਬਠਿੰਡਾ

ਥਰਮਲ ਪਲਾਂਟ ਲਹਿਰਾ ਮੁਹੱਬਤ ਵਿਖੇ ਸੇਫਟੀ ਟੇ੍ਰਨਿੰਗ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਅਯੋਜਨ

whtesting
0Shares

ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਮਾਨ
ਬਠਿੰਡਾ, 25 ਮਈ: ਗੁਰੂ ਹਰਗੋਬਿੰਦ ਥਰਮਲ ਪਲਾਂਟ ਲਹਿਰਾ ਮੁਹੱਬਤ ਵਿਖੇ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਮਨੈਜਨੈਂਟ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਰੋਜਾ ਸੇਫਟੀ ਟੇ੍ਰਨਿੰਗ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਅਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਮੁੱਖ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਇੰਜੀ: ਮੰਗਤ ਰਾਮ ਬਾਸਲ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸਬ ਫਾਇਰ ਅਫ਼ਸਰ ਰਘਵੀਰ ਸਿੰਘ , ਇੰਜੀ: ਰਕੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਜੈਨ ਸੇਫਟੀ ਅਫਸਰ ਅਤੇ ਇੰਜੀ: ਇੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਵੱਲੋਂ ਥਰਮਲ ਕਾਮਿਆਂ ਨੂੰ ਸੇਫਟੀ , ਹਾਦਸੇ ਸਮੇ ਮੁਢਲੀ ਸਹਾਇਤਾ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਟੇ੍ਰਨਿੰਗ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਮੁੱਖ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਇੰਜੀ: ਮੰਗਤ ਰਾਮ ਬਾਂਸਲ ਵੱਲੋਂ ਅਦਾਰੇ ਅੰਦਰ ਸੇਫਟੀ ਸਬੰਧੀ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਾਇਨ ਬੋਰਡ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਸੁਰੂਆਤ ਵੀ ਕਰਵਾਈ ਗਈ। ਇਸ ਸਮੇ ਇੰਜੀ: ਬਰਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਹੀ ਫੈਕਟਰੀ ਮੇਨੈਰਜ਼, ਇੰਜੀ: ਸਰਵਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨਿਗਰਾਨ ਇੰਜੀਨੀਅਰ, ਇੰਜੀ: ਪਰਮਰਾਲ ਸਿੰਘ ਜੌਹਲ, ਇੰਜੀ: ਅਸੋਕ ਕੁਮਾਰ ਅਰੋੜਾ ਅਤੇ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਮੁੱਖ ਭਲਾਈ ਅਫ਼ਸਰ ਆਦਿ ਹਾਜਿਰ ਸਨ।

0Shares

Related posts

ਟੈਂਕਰਾਂ ਵਿਚੋਂ ਚੋਰੀ ਤੇਲ ਕੱਢਣ ਸਮੇਂ ਲੱਗੀ ਅੱਗ, ਗੱਡੀ ਸੜ ਕੇ ਹੋਈ ਸੁਆਹ

punjabusernewssite

ਪਿੰਡ ਕੋਟ ਫੱਤਾ ਵਿਖੇ ਵਖਰੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਅਜਾਦੀ ਦਿਵਸ

punjabusernewssite

ਸਿੱਖਿਆ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਤਲਵੰਡੀ ਸਾਬੋ ਬਣੇਂਗਾ ਮੋਹਰੀ : ਜਟਾਣਾ

punjabusernewssite

Leave a Comment