Punjabi Khabarsaar
ਖੇਡ ਜਗਤ

ਸਟੇਟ ਨੈੱਟਬਾਲ ਖੇਡਾਂ ਵਿਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕੀਤੀ ਚੋਣ

whtesting
0Shares

ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਮਾਨ
ਬਠਿੰਡਾ, 23 ਮਈ : ਸਥਾਨਕ ਖਾਲਸਾ ਸੀਨੀਅਰ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਕੂਲ ਦੇ ਗਰਾਊਂਡ ਵਿਖੇ ਅੰਡਰ 19 ਮੁੰਡੇ ਅਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਵਰਗ ਦੇ ਨੈੱਟ ਬਾਲ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਇਹ ਚੁਣੇ ਗਏ ਖਿਡਾਰੀ 26/05/2023 ਤੋਂ 28/05/2023 ਤੱਕ ਫਤਿਹਗੜ੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਵਿਖੇ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਸਟੇਟ ਨੈੱਟ ਬਾਲ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣਗੇ। ਚੋਣ ਸਮੇਂ ਨੈੱਟ ਬਾਲ ਸਲੈਕਸ਼ਨ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਨੇ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਜਿੱਤ ਕੇ ਆਉਣ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਨਿਰਭੈ ਸਿੰਘ, ਡੀ.ਪੀ. ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰਿੰਕੂ ਨੈੱਟ ਬਾਲ ਇੰਚਾਰਜ ਖਾਲਸਾ ਸੀਨੀਅਰ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਕੂਲ, ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਖਾਲਸਾ ਸੀਨੀਅਰ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਕੂਲ, ਗੁਰਜੰਟ ਸਿੰਘ ਸੈਕਟਰੀ ਬਾਸਕਟ ਬਾਲ, ਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਾਸਕਟ ਬਾਲ, ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਮਾਲਵਾ ਕਾਲਜ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

0Shares

Related posts

ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਸਕੂਲ ਖੇਡਾਂ ਲਈ ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਝੰਡੀ ਦੇ ਕੇ ਕੀਤਾ ਰਵਾਨਾ

punjabusernewssite

ਕਾਲਜ ਆਫ਼ ਵੈਟਰਨਰੀ ਸਾਇੰਸ ਰਾਮਪੁਰਾ ਫੂਲ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਜਿੱਤਿਆ ਚਾਂਦੀ ਦਾ ਤਮਗਾ

punjabusernewssite

ਮਾਲਵਾ ਸ਼ਰੀਰਿਕ ਸਿੱਖਿਆ ਕਾਲਜ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਅਥਲੀਟ ਨੇ ਜਿਤਿਆਂ ਸੋਨ ਤਮਗਾ

punjabusernewssite

Leave a Comment