Punjabi Khabarsaar
ਬਠਿੰਡਾ

ਟਰੱਕ ਯੂਨੀਅਨ ਦੇ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਗੁੰਡਾ ਟੈਕਸ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਦਸਿਆ ਨਿਰਾਧਾਰ

whtesting
0Shares

ਯੂਨੀਅਨ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ’ਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਮਾਣਹਾਣੀ ਦਾ ਕੇਸ: ਪ੍ਰਧਾਨ ਪੰਮਾ
ਰਾਮ ਸਿੰਘ ਕਲਿਆਣ
ਭਾਈਰੂਪਾ, 25 ਮਈ : ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਟਿੱਪਰ ਸੰਚਾਲਕ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਹਿੱਸੇਦਾਰ ਵੱਲੋ ਟਰੱਕ ਯੂਨੀਅਨ ਰਾਮਪੁਰਾ ਫੂਲ ਦੇ ਅਹੁੱਦੇਦਾਰਾਂ ਉੱਪਰ ਗੁੰਡਾ ਟੈਕਸ ਵਸੂਲਣ ਦੇ ਲਾਗਏ ਦੋਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਨਿਰਾਧਾਰ ਦਸਦਿਆਂ ਟਰੱਕ ਯੂਨੀਅਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਤਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪੰਮਾ ਅਤੇ ਸੁਖਚੈਨ ਸਿੰਘ ਫੂਲੇਵਾਲਾ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਵਿਰੁਧ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਮਾਣਹਾਣੀ ਦਾ ਕੇਸ ਕਰਨਗੇ। ਅੱਜ ਇੱਥੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲਹਿਰਾ ਮੁਹੱਬਤ ਥਰਮਲ ਪਲਾਂਟ ਤੋਂ ਉਕਤ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਟਿੱਪਰ ਰਾਮਪੁਰਾ ਫੂਲ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਦੀ ਲੰਘਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਰਾਖ ਉੱਡ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਪੈਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪੱਧਰ ਤੇ ਟਿੱਪਰਾਂ ਵਲਿਆਂ ਨੂੰ ਉੱਡਦੀ ਰਾਖ ਸਬੰਧੀ ਸੁਨੇਹੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਠੋਸ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਇ ਇੱਕ ਟਿੱਪਰ ਹਿੱਸੇਦਾਰ ਵੱਲੋ ਟਰੱਕ ਯੂਨੀਅਨ ਆਗੂਆ ਉੱਤੇ ਕੁਝ ਬੇਬੁਨਿਆਦ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਸਬੰਧੀ ਮਾਣਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਮਾਨਹਾਨੀ ਦਾ ਕੇਸ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਟਰੱਕ ਯੂਨੀਅਨ ਰਾਮਪੁਰਾਫੂਲ ਦੇ ਸਾਰੇ ਟਰੱਕ ਅਪਰੇਟਰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਆਪ੍ਰੇਟਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੇਮੈਂਟ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਅਮਨਾਂ ਸਿੰਘ ਰਾਮਪੁਰਾ ,ਬਾਜ ਸਿੰਘ ਫੂਲ, ਜੰਡੂ ਸ਼ਰਮਾ, ਬੰਟੀ ਖੋਖਰ ਆਦਿ ਸਮੇਤ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਟਰੱਕ ਅਪ੍ਰੇਟਰ ਹਾਜਰ ਸਨ।

0Shares

Related posts

ਬਠਿੰਡਾ ’ਚ ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਚਾਰ ਥਾਵਾਂ ’ਤੇ ਲਿਖੇ ‘ਖ਼ਾਲਿਸਤਾਨ-ਜਿੰਦਾਬਾਦ’ ਦੇ ਨਾਅਰੇ

punjabusernewssite

ਬਠਿੰਡਾ ’ਚ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਦੇ ਹਾਰਨ ਦੀ ਖ਼ੁਸੀ ’ਚ ਮੁਲਾਜਮਾਂ ਨੇ ਕੱਢਿਆ ਜੇਤੂ ਮਾਰਚ

punjabusernewssite

ਆਪ ਵਿਧਾਇਕਾ ਬਲਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੀ ‘ਪੋਸਟ’ ਮੁੜ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੀ

punjabusernewssite

Leave a Comment